สอบถามร้านแอร์ ย่านจรัญฯ บางพลัด บางกรวย พระราม7 ฯลฯ พอมีร้านไหนแนะนำบ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tonhorm Homsuwan, 22 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tonhorm Homsuwan

Tonhorm Homsuwan Guest

0
    0
    0
    สอบถามร้านแอร์ ย่านจรัญฯ บางพลัด บางกรวย พระราม7 ฯลฯ พอมีร้านไหนแนะนำบ้างครับ

2. Tonhorm Homsuwan

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ ใช่ปากซ. 95/1 รึป่าวครับ

3. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    กรุงเทพ-นนท์ ร้านพี่ณรงค์ แต่บอกทางไม่ถูก หุหุ... รู้แต่ว่าอยู่ฝั่งที่มุ่งหน้าไปแยกวงศ์สว่าง ถัดจากหมู่บ้าน หรือคอนโดเปิดใหม่อ่ะ ^^!

4. ผมเพิ่งทำมาวันนี้ ร้านปากซอยวัดสังข์ ทำมาสิบปีและกะ b14 ที่บ้าน วันนี้ เปลี่ยนคอมแอร์ใหม่ ล้างระบบ

5. Tonhorm Homsuwan

0
    0
    0
    95/1 ถูกจริงครับ แต่ปิด ผมเลยไปทำร้านรถคลาสสิค เฟียตสามสหาย เปลี่ยนชามพูเล่หน้าคอม 1800 อ่ะครับ ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำนะครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้