ลองขายดู nissan sunny ex saloon 1.5 รถปี 1996 ครับ รถบ้านมือเดียว ไมล์ 18x,xxx...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kasikarn Kongso, 22 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kasikarn Kongso

Kasikarn Kongso Guest

0
    0
    0
    ลองขายดู nissan sunny ex saloon 1.5 รถปี 1996 ครับ รถบ้านมือเดียว ไมล์ 18x,xxx kmเพิ่งติดแก๊ซหัวฉีด LPG Energy Reform ถังโดนัท มายังไม่ถึงปี เกือบ 3 หมื่องฮอลใหม่แล้ว อะไรไม่ดีเปลี่ยนใหม่หมด เปลี่ยนฝาสูบมาใหม่ หมดปัญหาเรื่องความร้อน วิ่งไกลได้สบาย เติมแก๊ซเต็มถัง 460 บาท วิ่งได้ประมาณ 360 กิโลฯ ตำหนิรถ หลังคาผุ ด้านหลังข้างคนขับมีรอยบุบ กันชนท้ายสีไม่สวย ขาย 90,000 บาท ในรูปยังไม่ได้ล้างเลยนะครับ สนใจ นบาทเคร นัดดูได้ โทรฯ 080-411-9537

2. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    พอดีทางแอดมินได้จัดพื้นที่สำหรับซื้อขายไว้ให้แล้วนะค้าบ ยังไงรบกวนเข้าไปใน Classfied Sunny-Thailand นะค้าบ เพื่อความเปนระเบียบ^^

3. Kasikarn Kongso

Kasikarn Kongso Guest

0
    0
    0
    ครับตอนนี้ใช้แท๊ปเลตโพสเลยไม่ค่อยสะดวกส่งเอกสารครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้นะครับ ขออภัยมา ณ ที่นี้ ^^

4. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ได้ค้าบไม่มีปัญหา ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้