เตือน ร้านหจก ตันติรัตน์ ตรงข้ามอู่92 ห่วยมาก

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย teefler, 8 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teefler

teefler New Member Member

76
    0
    0
    จะเล่าให้เพื่อนๆฟังวันนี้ผมนำรถเข้าไปร้านตันติรัตน์ไปซ่อม
    เปลี่ยนสายไมล์/เปลียนแตรหน้ารถ/เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง โดนไป2950บาทแพงมาก
    มันเอาค่าแรง1200 ยังไม่พอทำเสริจ เก็บสายไฟไม่เรียบร้อย สายไฟขาดไม่พันเทปดำให้
    วางยาไม่เสียบไฟหน้าให้ สายไมล์ขัดได้2กิโลไมล์ขาดอีก
    แล้วทางร้านไม่รับผิดชอบ ร้านนี้ห่วยแตกมากๆระวังกันนะคับพี่น้อง
    ร้านตรงข้ามอู่92. 3แยกพัฒนาการ ร้านนี้ห่วยสุด

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ร้านนี้สมัยก่อนฝีมือดีมากนะครับ

แต่พอช่างเก่งๆออกยกชุด ห้ามเข้าใกล้เด็ดขาด :sad:

ปล : ไปเจออะไร อู่ไหน ร้านไหน ดี ไม่ดี ก็เอามาแบ่งปัน เล่าสู่กันฟัง ขอบคุณครับ

3. NUM3

NUM3 Member Member

594
    2
    18
    เจอร้านแย่ๆแบบนี้ มันเสียความรู้สึกมากจริงๆ เราก็อย่าไปอุดหนุนและกระจายข้อมูลให้มากที่สุด เพื่อคนอื่นจะไม่ต้องตกเป็นเหยื่อร้านประเภทนี้ อย่างไงก็ขอให้รถคุณ tipkung กลับมาดีเช่นเดิม

4. teefler

76
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆคับ วันนี้ผมกลับไปที่ร้าน ตันติรัตน์ไม่มีใครสนใจเลยแถมทางร้านไม่มีการรับประกันกับสอ่งที่ทำทั้งสิ้นร้านนี้แย่จิงๆ
    ช่วยกันแบ่งปันกันคับเพราะร้านประเภทนี้ไม่ควรเข้าใกล้เป็นอันขาด

- - - Updated - - -

ขอบคุณพี่ๆคับ วันนี้ผมกลับไปที่ร้าน ตันติรัตน์ไม่มีใครสนใจเลยแถมทางร้านไม่มีการรับประกันกับสอ่งที่ทำทั้งสิ้นร้านนี้แย่จิงๆ
    ช่วยกันแบ่งปันกันคับเพราะร้านประเภทนี้ไม่ควรเข้าใกล้เป็นอันขาด

5. teefler

76
    0
    0
    อนุญาติ. อัพๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้