บอกแล้วว่าอย่าไปเชียงกงบางนา

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย Project Mu, 17 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    เรื่องของเรื่องว่างงานเมื่อวันที่15 เลยโดดงานไปเดินบางนา กะเดินดูของเล่นเล่นและแล้วไปถึงเข้าร้านแรก
    ซอยแรก(ใช้เจ้าของร้านชื่อปืนหรือเปล่าไม่แน่นใจ)เลยไปเจอคำหน้า cusco สภาพใหม่มากเปิดราคามาไม่เอาไม่ได้ เรียบร้อยไป 1 เดินไปเรื่อยเรี่อยไปแถวร้านที่ขาย max เยอะเยอะ เจอโครมดำ คาดส้มอีกเปิดราคามายืน งง อยู่พักหนึ่ง ต่อรองนิดหน่อย สภาพนางฟ้ามากกกก เลยเสร็จ อีก 1 เดินเชียงกงมาหลายปี
    ประทับใจก็วันนี้แหละ 5555 เล่าให้ฟังขำขำ ครับ

ยังมีของอีกน่ะครับ เรือนไมล์ ขาวตัว Top 2.0 ภายในตุกแกครบทุกชิ้น แต่หมด ตูดแล้วครับ55555

2. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ดีคับ ปลดปล่อยกิเลสออกซะบ้าง....

ไปบ่อยๆก้ได้คับ แต่อย่าเอาตังไปเยอะ อิอิ

3. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ติดค้ำหน้าแล้วเวลาต้องเอากรองอากาศออกมาเป่าทำไงครับ

4. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    แจ่มมากๆ ยินดีด้วยครับ ได้ของราคาดีสภาพดี

5. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    ไม่ต้องถอดหมดครับ ปลดน๊อตหกเหลี่ยม ตัวเดียว ตรงก้านที่มายึดกับ เบ้าสีฟ้า ที่เบ้าโช๊คไม่ต้องถอดครับ แล้วดันมันขึ้น แล้วก้อถอดกรองได้เลยครับ

6. Pieak115PowerHaus

Pieak115PowerHaus New Member Member

266
    0
    0
    ยินดีด้วยครับได้ของดีราคาประทับใจ
    ปล.อิจฉาจังครับไม่ค่อยได้ไปเดินเลยอยากไปจัง

7. ntkoong

ntkoong New Member Member

50
    1
    0
    ดีใจด้วยเน้อ ที่เพื่อนสมาชิกสนุกกับเจ้าโลมา ขอให้สนุกกับเจ้าโลมามากมากนะครับ

8. A_Stream1409

A_Stream1409 New Member Member

24
    1
    0
    ได้โคมดำมุมส้ม มาเท่าไหร่ครับ

9. Project Mu

94
    1
    0
    ตอบส่วนตัวไปแล้วครับ

10. A_Stream1409

A_Stream1409 New Member Member

24
    1
    0
    ขอบคุณมากครับ ได้ราคาประทับใจจริงๆ

11. max-

max- New Member Member

24
    0
    0
    แล้วภายในตุ๊กแกเขาบอกขายเท่าไหร่ครับแล้วอยู่ซอยที่เท่าไหร่ครับ ปล.wonมากเลยครับ

12. Berm Project Mu

Berm Project Mu Guest

0
    0
    0
    ร้านอยู่ปากซอย เยืองกับร้านที่ขายMaxนอก เยอะสุดในบางนา ลองไปถามเจ้าของร้านดู เขาจะเก็บของไว้อีกที่หนึ่ง ราคาบอกมา20,000
    ครบทุกชิ้น เบาะ3แถว แผงประตู ราคาคุยง่าย ลองต่อเยอะเยอะ ดู อาจได้ราคา ที่คาดไม่ถึง 5555 โชดดีครับ
    (ไม่ได้login )

13. A_Stream1409

24
    1
    0
    แล้วร้านที่ได้โคมดำมาหล่ะครับ อยู่ตรงไหน ขอบคุณล่วงหน้าครับ

14. Project Mu

94
    1
    0
    ร้านเดียวกันครับ ครับ ถ้าจำไม่ผิดชื่อ วิวัฒอะไหล่ยนต์ อยู่เยื่อง ร้าน Boy max ครับ โทรมาหาผมเลย ครับ ถ้าไม่เข้าใจ
    098-7722664 เบิ้ม
    ตอนนี้จะเหลือ ไมล์ กับ ภายใน ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้