สำหรับผู้ที่ไปงานพี่เคนก่อนไปมีทติ้งยามเย็น

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Evil_CaTz, 10 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    จะนัดกันไปเจอที่เจ็ทเก่า(เลียบทางด่วนรามอินทรา)

เวลา 11:00 น. นะคับ

ขอให้มากันเร็วๆนิดนึง

ถ้ามีอะไรโทรสอบถาม ผม หมู หรือ พี ได้คับ

ขอบคุณคับ

ป.ล. ถ้าหมูมีอะไรเพิ่มเติมเชิญได้เลยนะ

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    คนที่ไม่ได้คอนเฟิร์มไว้ตอนแรกไปด้วยได้ครับแต่ว่าไม่ได้ล้างรถนะครับเพราะมีโควต้าจำกัด

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    อิอิ

4. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    อดอีกแล้ว

5. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    อยาก ไป จัง

6. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ...

ไม่ทราบว่าเบอร์ พี่หมู หรือพี่ หรือ พี่ พี เบอร์ไรกันมั้งครับ
    ผมเป็นน้องใหม่อ่าน่ะ :sad:

7. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้