ขอเชิญเพื่อน ๆ ชาว E36club คับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย sushiboy, 6 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sushiboy

sushiboy New Member Member

22
    1
    0
    ขอเชิญเพื่อน ๆ มาร่วมงาน Meeting เล็ก ๆ ของกลุ่มบีเอ็มในวันเสาร์ที่ 12 นี้ (แต่ไม่ติด Meeting ที่เพื่อน ๆ มีอยู่คับ) เพราะเวลาไม่ตรงกันคับ

เวลาและสถานที่คับ

วันเสาร์ที่ 12 มกราคม 2551

เวลา 12.00 (เที่ยง)เป็นต้นไปถึงเย็นเลยคับ ไป Meeting E36club ต่อตอน 4 โมงได้คับ

สถานที่ - แม๊กไกว ลาดพร้าวซอย 71 ประมาณกลางซอยคับ

กิจกรรม - นั่งเม๊า ทำความรู้จักกันในกลุ่ม คุยเฟื่องเรื่องรถ ถ่ายรูปรถ (มีโต๊ะพูล 5 โต๊ะรอรับบริการด้วยนะคับ) ชมวิธีล้างและเคลือบสีรถจากผู้เชี่ยวชาญ

กติกา - ข้อนี้สำคัญนิดนึงคับ สำหรับทุกท่านที่จะมาร่วมงานครั้งนี้ ให้ส่ง SMS ชื่อ/user name ของท่านมาที่ 081 6266 444 ด้วยคับ เพราะทางผมจะได้จัดเครื่องดื่ม ขนม และที่สำคัญ เด็กล้างรถให้เพียงพอกะจำนวนผู้ที่ขับรถมาร่วมงาน

สมาชิก E36clubนั้น ผมขอจำนวนประมาณ 3 คันนะคับ ไม่ถึงก้อไม่เป็นไร แต่หากมีเกิน ต้องแจ้งล่วงหน้านะคับ:p

ขอบคุงคับ ให้ดูรูปร้าน เผื่อหาไม่เจอ.............คิคิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มกราคม 2008
  2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    หวัดดีคับพี่เคน อิอิ

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    หวาดดีค้าบ

4. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    โห ในซอยบ้านผมเลยนะนั่น ใกล้มากๆ ร้านนั้นล้างดีครับ เจ้าของขับ s2000 s15 350z ด้วย...โหดมาก

5. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    หวัดดีคับพี่เคน :D:D:D

6. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D

7. sushiboy

22
    1
    0
    ของกลุ่ม E36club ผมขอสักประมาณ 3 คันโหด ๆ ในการโปรโมททั้งเว๊ป E36club และร้านด้วยคับ ถ้ามามากกว่านั้น ช่วยแจ้งล่วงหน้าด้วยเน้อ

เนื่องจากเพื่อนรุ่นพี่สนิทผมคนนึง เพิ่งจะเปิดร้านล้างรถใหม่ของแม๊กไกว และผมได้ขอกับทางพี่เค้าเพื่อใช้สถานที่ในการจัด Meeting (ย่อย) ครั้งนี้ และที่สำคัญและเป็น Hi light ในงานนี้สำหรับเพื่อนที่มาร่วมงานนั้น ทางร้านนั้น จะช่วยล้างสีและเคลือบสีรถของเพื่อน ๆ ทุกท่านที่ไป Meeting ย่อยครั้งนี้ (ฟรี) เพียงแต่ท่านโทรสับแจ้งผมและขับรถมาที่หน้างานเท่านั้น กติกาง่าย ๆ คับ.................คิคิ สำหรับเพื่อน ๆ สมาชิก:p

ขอเรียนเชิญนะจ้า...............น้องบิส อยากเห็นรถบิสอ่ะ ตั้งแต่เสร็จ พี่ยังมะเห็นเยย..............คิคิ

แล้วเจอกานคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มกราคม 2008
  8. Nick

427
    6
    0
    รถผมมันดูไม่เรียบร้อยอ่ะ ไม่กล้าไป...แล้วมีใครไปมั่งครับ

9. BiG FaT

510
    4
    0
    ไปกัน อิอิ ถ้าขอตัวโหดต้องจัด พี่แบ๊งค์ กับ พี่เอก สองคนนี้ไปแน่ๆ อิอิ

10. p_e36

p_e36 New Member Moderator

360
    10
    0
    ขอเราไปด้วยได้ไมละ....แต่รถเราไม่โหดอะ...เราเน้น..เดิมๆๆๆๆๆ แต่ถึงใจ.....อิอิอิ

11. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    เหรอออ อิอิ

12. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    ของผมรถเดิมขอไปด้วยนะคับ :eek::eek::eek:

13. BiG FaT

510
    4
    0
    โหรถมึงไม่โหดเลยมั้งเนี่ย อิอิ

14. Nick

427
    6
    0
    ส่างเมาก่อนเถอะ พี ...

15. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0
    ว่าไงว่าตามครับ

16. BiG FaT

510
    4
    0
    ตกลงคอนเฟิร์มมีไปกัน 7 คันนะพี่เคน

แล้วเด๋วผมจะโทไปหาพี่พรุ่งนี้คับ

17. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    หมูๆ ดูแล ห้าย หน่อย นะๆ ^^

แล้ววันนั้นเราจะนัดเจอ กันปั้มไหนก่อนเข้าไปด้วยกัน มะ ^^

18. sushiboy

22
    1
    0
    โทรแจ้งพี่ก่อนนะคับ หมู แล้วเดี๋ยวพี่จะได้จัดที่ทางให้

ส่วนสถานที่นั้นก้อจากปากซอยลาดพร้าว 71 เข้าไปประมาณ 500 ม.ทางขวา ชื่อร้าน Carcoza คับ (ร้านสวย ๆอ่ะ)

เวลาก้อประมาณ 13.33 น. นะคับ

ไงเจอกันวันเสาร์นี้นะคับ

ปล. ร้านนี้ล้างละเอียดมากนะคับ จึงต้องใช้เวลานานพอสมควรครับ

19. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    ไปด้วยยยยย

20. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ไปด้วย ...**(autonice)

21. Nick

427
    6
    0
    อ้าว คนละร้านกะที่ผมพูดถึงนี่ฝ่า... 5555
    เด๊ยวบ่ายๆ จะขับผ่านแถวๆนั้นนะครับ ซิ่งๆเลย :p

22. p_e36

360
    10
    0
    นิกเมื่อไรเอาอีกละ......อิอิอิ...พี พร้อม....อิอิ

23. Nick

427
    6
    0
    555 แหม มีคนจ้องจะเล่นงานเราอีกแล้ว....ช่วงนี้ โจทย์เยอะจิงๆ มีแต่คนจ้องจะมอมเหล้า

24. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    พี่พี เดิม ๆ จริงหรอ

25. p_e36

360
    10
    0
    เดิมๆๆๆ.....ก็ประกอบเสร็จแล้ว ก็วางลงไปเดิมๆๆเลย...ไม่ได้ทำไรเลยอะคับ......อิอิ

26. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    ไม่มีรถ อดไปเลย

27. Nick

427
    6
    0
    พี รถเส็ดแล้วเหรอ... 555 งั้นเมาไม่ได้ดิ เด๊ยวคุมรถไม่อยู่...

28. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    เด่วให้โจ้ไปรับ อิอิ

รถเอาไปทำอาไรอ่าอ้น

29. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    อืมเข้าใจและเดิม ยังไง

30. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ผมขอไปด้วยคนน่ะงับ!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้