ใครมีเครื่อง สำหรับ Civic 4d ราคาไม่แรง ตัวเก่าพังไปแล้วแต่งบน้อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย balltino, 6 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. balltino

balltino New Member Member

7
    0
    0
    แนะนำหน่อยครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องรถครับ

งบ 20000-30000 นี่ได้ไหมครับ แล้วเครื่องแบบไหนครับ แล้ววางที่ไหนแบบจบๆ เลย

ขอบคุณครับ

2. hock EG6 blue

hock EG6 blue New Member Member

146
    0
    0
    อยู่แถวไหนครับ ใกล้ที่ไหนไปที่นั่น ตามงบก็ดูพวก D16Y ที่ยกลงจากพวก EK ก็ได้ครับ

3. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    เครื่องเก่า ขายไหม

4. Bonus in Blue

Bonus in Blue New Member Member

59
    1
    0
    ถ้าไม่เอา VTEC แนะนำ D15B ตัวที่อยู่ใน EK ญี่ปุ่นครับ ก้านชักน้ำมันเครื่องอยู่ขวามือ
    เครื่อง+กล่อง+เกียร์ ไม่รวมวาง อยู่ราวๆ 15-18 พัน ครับ แรงม้า100 นิดๆ ประหยัดอย่างมากครับ แรงบิดพอใช้งานสบายๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้