ขอบคุณครับที่ให้การต้อนรับผมอย่างอบอุ่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นาย ฉัตรชัย ประชุมจิตร, 21 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:ขอบคุณพี่ๆครับที่ให้การต้อนรับผมอย่างอบอุ่น ถ้าผมมีปัญหาอะไรขอให้พวกพี่ช่วยกันแนะนำผมด้วยน่ะครับขอบคุณครับ
    คือผมอายุ17แม่พึ่งออกรถใหม่เลยได้NVมาเป็นมรดกครับก็หัดขับได้พักนึงแล้วพอแข็งแล้ว เลยอยากแต่งรถมั่งครับขอให้พวกพี่ๆแนะนำด้วยแล้วกันครับ ขอบคุณครับ:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    มีอะไรก็มาคุยกันครับ:D

2. แหล่มเลยคับน้องอายุ17 เอง ได้รถใช้หล่ะ ว่างๆก็มามิตติ้งกันคับ หนุกหนานๆ

3. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    รับน้องเค้าหน่อยไหมที่ไหนต่ำกว่า 20 มั้งละ :D

4. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    อืมมม สองเสือนี่จาพาเด็กเสียรึป่าวเนี่ย หุหุหุ

ค่อยๆแต่งไปครับ ม่ายต้องรีบร้อนเหมือนเราสะสมของอะไรซักอย่าง แต่งอย่างสบายใจและสบายกระเป๋า ไม่เดือนร้อนใครและไม่ทำให้ใครเดือดร้อนครับ :D

5. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ช่วงหลังเนี้ยเจอเด็กพาเสียอะจิพี่ อิอิ พูดตามพี่โจ้อะครับเก็บไปเรื่อยๆๆๆถ้าวันไหนเราเกิดอยากเปลี่ยนรถไอ้ของแต่งที่ว่าแพงหรือว่าใส่ทำไมเนี้ยมันจะช่วยเราได้เยอะ ไม่เชื่อถามพี่เล็กดูได้แกขายของทั้งบ้านเลย อิอิ:D

6. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ยินดีต้อนรับครับ

ค่อยเป็นค่อยไป อย่ารีบร้อนแต่งมาก เรื่อยๆ สบายๆ ไม่เจ็บครับ..................................:D:D:D

7. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    :eek:คุณ X ชี้ชัดคำว่า เรื่อยๆ ไม่เจ็บ ด้วยครับ :D:D:D

8. นภาลัยไงท่าน ที่ท่านพบรักครั้งแรกอ่ะ

9. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ยินดีต้อนรับครับน้อง พี่ยังไม่ได้แต่งเลยครับ ยังแตนๆอยู่เลย

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ค่อยๆทำทีละเล็กละน้อยครับ ไม่ต้องจอดรถทิ้งใว้ดีที่สุด หาแต่งที่ร้านดีๆด้วยละกัน

11. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    พี่ๆเค้าแนะนำแระ..ส่วนผมขอตาม ตาป๊อป ไปด้วยได้ป่าวอ่ะ

12. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    แต่งรถก่อนแล้วค่อยแต่งงานครับ...:D

13. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    ยินดีครับ น้อง...

14. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    ชวนน้องเขาเบียดแล้วเหรอพี่

15. pathoms85

pathoms85 New Member Member

4
    0
    0
    ผมก็พึ่งออกมาตอนปีใหม่นี้ครับ มาอ่านบ่อยไม่เคยตอบเลย

16. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ว่างๆ ก้อมาทักทายกันครับ รับประกันความอบอุ่น

17. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ถูกกกกกกกต้องคร้าบบบบบบบ...........:D

18. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    รับประกันอีกเสียงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้