ดัดแปลงข้ามสายพันธุ์... #ที่อื่นทำไม่ได้ช่างเทพจัดให้คับ..

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 14 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ดัดแปลงข้ามสายพันธุ์... #ที่อื่นทำไม่ได้ช่างเทพจัดให้คับ..

1. จับพัดลมโตโยต้ายัดลงไป..รุ่นใหม่ๆให้ลมแรงมากสบายใจเรื่องความร้อน

2. สุดยอดเลยครับ

3. บอกให้เอาของเดิมๆ..เจ้าของไม่เอาตามใจเค้าหน่อยอยากเสียตังค์..5555

4. เค้าคงอยากให้พี่เทพจัดให้แน่ๆๆครับ

5. ไปให้ที่อื่นทำมาแล้วคับหลายร้านทำไม่ได้...

6. ต้องแปลงทั้งพัดลมและคานหน้าใหม่หมด...

7. จับของเดิมใส่ไปอีกตัว...

พี่เทพกระบี่มือหนึ่งอยู่แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้