รบกวน..พี่น้องสาวก nv ท่านใดใช้เครื่องรหัสGA16 dne อยู่ผมขอความช่วยเหลือข้อวายสาย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วา ทิวา, 14 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวน..พี่น้องสาวก nv ท่านใดใช้เครื่องรหัสGA16 dne อยู่ผมขอความช่วยเหลือข้อวายสาย เเว๊คคั่ม(เนื่องจากถอดออกเเล้วไมได้บันทึกจดจำ..เเก่เเล้วความจำเสื่อม) 1หลังปีกผีเสื้อ

1. ว่ายังไงครับพี่

2. มันมี2ตัวครับตีวที่เห็นน่าจะต่อเจ้ากับเลคคูเรเตอร์

3. อีกตัวไปดอกเหดegr

4. เล็กกูเล็ต,egr,ท่อหลังปีกผีเสื้ออยู่ใน LINE เดียวกันรึป่าวครับท่าน จำรัส ช่วยดูให้ทีครับ

5. อันนี้ตรงเเท๊งไอดี สายนึง(ขวา)ไปถังดักไอ ส่วนซ้ายไปทางไหนช่วยทีครับ

6. ถูกแล้วครับ

มี2ตัวไม่รวมที่แยกไปดักไอเพราะสายคนละขนาดกันที่ใช้มี2ตัวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้