แดดจัด เลยจัดสะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bonnzikub Seventh Dec, 28 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    แดดจัด เลยจัดสะ

1. สายหัวเทียนสีไรดีอ่ะ

2. Songsak Yodjaya

Songsak Yodjaya Guest

0
    0
    0
    สวยงาม คับ

3. ท่อสีแดงๆเค้าเรียกว่าอะไรครับ แล้วใส่B14 ปี200ได้ไหมครับ แล้วหาซื้อที่ไหนครับ

4. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
  5. ท่อไอดีคับ ปิเนียมดัด ชุบสี

6. กะปุกพักไอน้ำมัน มันเกะกะอ่ะ เอาออกจะเป้นไรมั้ย ใครรุ้บ้าง

ถอดได้เลยคับ หาท่อแก๊ส ใส ๆ แทน ได้เลย หรือ ไม่ก็ จัดกระปุก ถังดักไอ ใส่แยก ด้านบน อีกที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้