อยากให้พี่ๆน้าๆ ช่วยวิเคราะหน่อยครับอาการแบบนี้เกิดจากอะไรครับ น้ำหายตลอด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nawin Sankaew, 26 กุมภาพันธ์ 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nawin Sankaew

Nawin Sankaew Guest

0
    0
    0
    อยากให้พี่ๆน้าๆ ช่วยวิเคราะหน่อยครับอาการแบบนี้เกิดจากอะไรครับ น้ำหายตลอด วิ่งไกลๆความร้อนขึ้น จากคลิปถ้าเปิดฝาหม้อน้ำแล้วเดินเครื่อง น้ำดันออกพร้อมฟองเม็ดเล็กๆๆ ถ้าเร่งเครื่องก็เกิดฟองเยอะ ขอบคุณครับ

2. อาจจะได้เปิดฝาสูบคับ ถ้ามีฟอง

3. Aou Danger

Aou Danger Guest

0
    0
    0
    ลองเช็คเรื่องหม้อน้ำยัง ซึม รั้ว ก่อน แล้วก็พวกท่อ น้ำต่างๆวาหมดคุณภาพยัง จนไปถีงฝาสูบ ค่อยๆไล่แก้ทีละสเตปดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้