เรียนปรึกษาผู้มีความรู้ด้านระบบแอร์ครับ ถ้าไม่เหยียบคันเร่งแอร์ไม่เย็นเลย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศุภโชค สนธิสุวรรณ, 14 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เรียนปรึกษาผู้มีความรู้ด้านระบบแอร์ครับ ถ้าไม่เหยียบคันเร่งแอร์ไม่เย็นเลย อาการแบบนี้แก้ไขอย่างไรบ้างครับหรือต้องเปลี่ยนคอมฯ ภายใต้กรอบงบประมาณเท่าไรครับ เพราะต้องนำเสนอท่านผบ.ที่บ้านให้อนุมัติก่อน ขอบคุณครับ ป.ล.เครื่องหัวฉีดga 15

1. แรงอัด ตก

2. เรียบร้อยครับวิ่งมาดับกลางอากาศคาถนนวิภาวดีรังสิตเลย ตอนนี้ลากหลบไว้ที่สโมสรตำรวจรอช่างอย่างเดียวแล้ว

แจ้งเพิ่มเติมครับจากที่คาดว่าแรงอัดตกของคอมกลายเปนไดชาร์ท เปลี่ยนแล้วกลับมากระปรี้กระเปร่าเหมือนเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้