ปรึกษาหน่อยครับ รถผมควันไม่เขม่า แต่มีกลิ่นควันคล้ายน้ำมันก๊าช เหม็นมาก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ulan Kongbankuan, 14 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ulan Kongbankuan

Ulan Kongbankuan Guest

0
    0
    0
    ปรึกษาหน่อยครับ รถผมควันไม่เขม่า แต่มีกลิ่นควันคล้ายน้ำมันก๊าช เหม็นมาก เกิดจากจะไรได้บ้างครับ

2. เครื่องไรครับ น่าจะเผาไหม้ไม่หมด

3. Ulan Kongbankuan

0
    0
    0
    Ga15 หัวฉีด

4. Ulan Kongbankuan

0
    0
    0
    พอมีวิธีแก้ไหมพี่ๆๆ

5. ลองล้างลิ้นปีกผีเสื้อก่อนครับ กับเปลี่ยนกรองอากาศเลยครับ ง่ายๆก่อนครับ

6. ไม่หายเนี่ยเช็คเซ้นเซอร์ต่างๆ แอร์โฟหัวฉีด(อันนี้เสียยาก) กล่องครับยากอีกนิด ทีละสเตปครับ

7. Ulan Kongbankuan

0
    0
    0
    หัวฉัด ตันนิดๆ ล้างกรองหัวฉีด หายแล้วครับ สงสัยฉีดไม่เป็น ฝอย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้