ขอคำปรึกษา หน่อยครับ มีพี่ๆคนไหนเปิด คาร์แคร์ อยู่บ้างครับ ต้องการคำปรึกษาครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Boonkongdech Indy Phumpitak, 30 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำปรึกษา หน่อยครับ มีพี่ๆคนไหนเปิด คาร์แคร์ อยู่บ้างครับ ต้องการคำปรึกษาครับ ทิ้งเบอร์ใว้ก็ได้ครับ เด๋วผมโทรไปค้าบ .... ขอบคุณค้าบ

1. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    จะเปิดร้านหรอ

2. รถผมสีไม่ค่อยเงา เดี๊ยวเอาไปให้ล้าง

3. โจทย์แรกขัด pulsar คันแดงให้เงาให้ได้ก่อน

4. บาดทะยักจะกินเอา 5555

5. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ทำเล กับ ลูกน้อง สำคัญสุด

6. ค้าบพี่เฟริต อิอิ .... อยากทราบพวกเกี่ยวกับน้ำยาต่างๆ อะครับ จะหาซื้อได้ที่ไหนถึงจะถูกและคุ้มค่ากับคุณภาพอะค้าบ และเค้าใช้แบบไหนกันด้วยอะค้าบ

7. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    เราจะทำลูกค้ากลุ่มไหน

8. ผู้ใช้รถทั่วไปครับพี่เฟริต ร้านตั้งอยู่แถวๆโซนหมูบ้านจัดสรรค์ค้าบ

9. จ้างพิตตี้มาเป็นเด็กล้างรถนะ

10. หาสูตรผสมเองครับ ส่วนอุปกรณ์สิ้นเปลืองต่างๆต้องคุมให้ดีครับเดี๋ยวเอาหนังสือเกี่อวกับการเปิดคาร์แคร์ไปให้อ่านลูกพี่

11. ลองเข้า http://www.thaiwashercarclub.com/ ครับพี่เบิด อ่านๆดูแล้วรู้สึกว่า "การล้างรถแมร่งล้ำลึก"

12. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    ของพี่เองรถธรรมดาก็สั่งของ Smile ถูกดีพวกล้าง ฟอก พวกเคลือบขัด ก็เน้นเป็นคันๆไป เปลี่ยนไปเรื่อยๆอ่ะ เพราะใช้มาแยกไม่ออกเลย

ขอบคุณทุกคำปรึกษาค้าบ ขอหาข้อมูลเพิ่ม แล้วจะมาถามใหม่ค้าบ อิอิ ปล. รักจัง Sunny Thailand

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้