ไฟเก๊ะหน้า+ไฟส่องรูกุญแจ Civic 2.0 , 2004 ไม่มีใครมีบ้างครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Choojung, 5 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Choojung

Choojung Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ Civic 2.0 ปี 2004 อยู่ครับมันไม่มีไฟในเก๊ะ+ไฟส่องรูกุญแจนะครับ รถเพื่อน Jazz กับ , D-Max มีครับเป็นงงรถราคาเกือบล้านไม่มีไฟในเก๊ะ+ไฟส่องรูกุญแจ แต่รถราคา 600,000 มี เพราะมันจำเป็นตอนต้องเปิดหาของในเก๊ะไม่รู้ Honda ลืมหรือจงใจลืมผมว่าราคาไม่กี่ร้อยกับรถเป็นล้าน.... มีเพื่อนคนไหนติดเพิ่มแล้วบ้างครับ ใช้ของ Jazz, CRV หรือของ Honda รุ่นอื่นได้ไหมครับช่วยลงรูปและรายละเอียดด้วยครับ เพราะไฟรูกุญแจผมเห็นติดกันเยอะแต่ไฟในเก๊ะไม่มีเลยครับ ช่วยด้วยครับ

2. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    เป็นเหมือนกานคับ เวลาหาของต้องเปิดไฟหาเอา เหอๆๆ

3. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    ไฟรูกุญแจติดต่อพี่แหลมในตลาดสด

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ผ ม ว่ า ไ ฟ ใ น แ ก ะ ใ ส่ ข อ ง สำ คั ญ ก ว่ า ไ ฟ กุ ญ แ จ

5. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    ตัวนอกจะมีไฟกุญแจรึปล่าวครับ อยากรู้ครับ

6. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ขนุนติดอยู่ครับ...งานเนียน มีสีให้เลือกด้วยครับ

7. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ม่ายรุเหมือนกันว่า ES มีไหม แต่เพิ่งติดไฟรูกุญแจมาครับเป็นของแจ๊ส ต้องมาแปลงใส่ ฝีมือการแปลงโดยนายขนุน

8. evoviip

evoviip New Member Member

12
    0
    0
    ตามนั้นเลยครับ ผมก็เพิ่งติดไฟรูกุญแจ ไปเหมือนกัน

9. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ผมดูตามคู่มือ ไฟในเกะของ EP3 มีนะครับ แต่ของ ES ไม่มี คิดว่าน่าจะเอามาใส่กันได้
    หรือบางทีเอาของ Accord มาใส่น่าจะได้ เพราะปกติของพวกนี้มันจะออกแบบมาให้ใช้ด้วยกันได้
    ใครซี้กันกับศูนย์ลองนั่งดูพาร์ทของ Accord แล้วสั่งมาลองดูน่าจะได้

อันนี้รูปตัวอย่าง แต่จำไม่ได้ว่าของรุ่นไหน

10. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้