++ขอถามเรื่องเกียร์หน่อยครับ++

การสนทนาใน 'Motorsport Forum' เริ่มโดย เบนซ์..โต-บ้าน-น้า, 12 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เอ่อคือว่าเครื่องซุปผมเซทโบแล้วน่ะครับถ้าเอาเกียร์ซุปออกแล้วใส่ของ4A-Gมันใส่ได้มั๊ยครับ จะดีมั๊ยครับแล้วต้องหาอะไรเพิ่มบ้างครับ เช่น เพลาขับ ครัทซ์และอื่นๆครับเหตุผลก็คือตอนนี้มันจะยาวๆไม่ทันใจครับอยากทราบราคาเกียร์และอุปกรณ์ที่ต้องใช้ด้วยครับช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ........ :D

1. Machismo

Machismo New Member Member

5
    0
    0
    อัพไป อยากรู้....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้