อยากทราบ ว่าเจ้า A31 นี่ ล้อ 4 รู 100 หรือ 4 รู 114.3 ครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย คนโง่มั๊กๆ, 5 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีจะเปลี่ยนแม็คใหม่ กำลัง หาแต่ติดตรงที่ไม่รุ้ รู ล้อ

อยากทราบวิธีดู ยังไงครับ

1. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    เดิมๆ4/114.4

ที่นิยมก็5/114 เพราะใส่ดิสก์ skyline ฯลฯ

2. 4 รู 114.3 คับ...:)

3. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    ตามนั้น หุหุ

4. asadawut

asadawut New Member Member

1
    0
    0
    อยากเล่นไปหาข้อมูลก่อนนะคับอายเขา

5. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    ตานนั้นครับ

6. แล้ว ในนี้ ไม่ใช่ ที่หาข้อมูลเหรอ วะ ไอ้ฟายยย ตอบแบบโง่ๆ นะเมิง หรือว่าเมิงรู้ไปทุกอย่าง

7. digdee

digdee New Member Member

1
    0
    0
    ด่าได้โดนใจ ใครเค้าจะรู้ว่ะหรือเมิงรู้มาต้งแต่เกิด รู้แทนที่จะบอกเค้าเสรือกมาด่าเค้าซะงั้นไปขับรถอย่างอื่นไป เซฟ เค้ามีแต่คนใจดีคอยช่วยเหลือกัน ไอ้นอกคอก สาดดดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้