สัปดาห์นี้ไปโซนไหนกันอ้ะครับ พอดีน่าจะยังอยู่แถว ๆ กทม ^_^ !

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Suthanes Notto Supiwattanakul, 3 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สัปดาห์นี้ไปโซนไหนกันอ้ะครับ พอดีน่าจะยังอยู่แถว ๆ กทม ^_^ !

1. โซนหลัก4ครับ

2. น่าจะเปงแม็กแวลูนะคับ

3. สอบถามหน่อยครับ พอดีโชคหน้าของผมวาล์วน่าจะแตก ยางหุ้มเพลาขาดจะซ่อมร้านไหนดีครับ พอดีตอนนี้รถอยู่แถวนวนคร อ่อโชคเคยทำที่ละโว้มาครับ

4. กะลังจะเดินทางจากอุตรดิตถ์ไปวันนี้ครับ

5. โซนนั้นไม่รุ้เลย มารามอินทราก็ต้องเสนาโซ็ค กม2

6. ไม่เคยซ่อมเลยครับเปลี่ยนเชียงกงอย่างเดียว โช๊คแกนดีซ่อมได้ครับ แกนสึกเป็นรอย ไม่คุ้มครับ ยางหุ้มเพลาขาดซื้อยี่ห้อ ไซเก้น ประมาน300บาท แล้วให้ช่างเปลี่ยนให้ครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้