[แจกฟรี] ติ๊กเก้อ ท้ายรถซิ่ง (3M) เหลือ 2แผ่นสุดท้าย ท่านใดต้องการลงชื่อไว้ได้เลยครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ, 27 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    [แจกฟรี] ติ๊กเก้อ ท้ายรถซิ่ง (3M) เหลือ 2แผ่นสุดท้าย ท่านใดต้องการลงชื่อไว้ได้เลยครับ แล้วรับของด้วยตัวเอง มิตติ้ง เสาร์ 4 เมษายน ครับผม

1. เค้าอยากได้อีก

2. นั่นพี่ตุ้ยเอาไปแล้วนิ

3. คับแต่โลภมากครับ อยากได้สักสามสิบอัน

4. 555 เอาไปขายเหรอพี่ เยอะขนาดนั้น

5. ไว้แจกสาวๆ สาวๆผมเยอะ 55555

6. ถ้าสาวๆ เยอะแบ่งมาทางนี้บ้างก็ได้

7. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    อยากโดนอ่ะ

8. อยากได้อยากโดน....น่ะๆๆๆๆ

9. คุณ Vanny Gritin จะรับซักแผ่นไหมอะครับ

10. ครับผมอยากได้ครับอาจารย์.... ต้องทำงัยบ้างอะครับ ผมยังมะเคยได้เลยครับ ^_^

11. มารับวันมิตติ้งวันที่ 4 พ.ค. อะครับ

12. ได้ครับผมๆๆ....รับทราบครับ ^_^

13. งั้นแผ่นที่ 1 ของคุณ Vanny Gritin นะครับ

14. อาจารย์เจิ้นครับ วันที่4 นี้ไปที่ไหนอะครับ

15. ยังไม่ทราบเลยครับไว้มาแจ้งอีกทีครับ

16. ยังทันไหมครับจาร ขออันนึง

17. งั้นของเบิร์ด แผ่นที่สองนะครับ

18. ได้คร๊าบ ขอบคุณคร้าบ

19. -----------------------หมดละครับ------------------------

20. ขอบคุณพี่เจิ้นมากครับ :D

21. บ่องตง ติ๊กเก้อ โดนไฟแล้วสวยมาก

22. ไฟแช๊คเผา

พี่ตุ้ยเอามาเผาเล่นว่างั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้