รบกวนถามเรื่องล้อแม็กซ์ W work Emotion CR Kai and Mugen MF10 คับ?

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย civic_rx7, 5 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_rx7

civic_rx7 New Member Member

10
    0
    0
    :):คือผมกำลังตัดสินใจเลือกแม็กซ์ขอบ 17 มาใส่ ES ของผมอยู่คับ ระหว่าง W work Emotion CR Kai แล้วก็ Mugen MF10 ผมว่ามันคล้ายๆกันอ่ะคับ ไม่รู้ว่าเพื่อนๆเห็นว่าแบบไหนดีกว่ากันคับ แล้วพอจะมีร้านแม็กซ์ที่มี 2 แบบนี้ของก๊อปแนะนำบ้างรึป่าวคับ? ของแท้ซื้อไม่ไหว ขอบคุณคับ:)

2. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ถ้า 2 ลาย และเป็นของก๊อปปี้ แนะนำ emotion ครับ เพราะทำมาได้ค่อนข้างใกล้เคียงของแท้มากกว่า
    ส่วน mf 10 ของก๊อปไม่มียี่ห้อทำเหมือนเลยซักที่

3. civic_rx7

civic_rx7 New Member Member

10
    0
    0
    :)พอจะแนะนำร้านแม็กซ์ที่มี emotion ของก๊อปราคาไม่แรงรึเปล่าคับ

4. Mizako

Mizako New Member Member

41
    2
    0
    ถ้าอยู่แถวเสนานิคม แนะนำ ลองมาดูที่เส้นรามอินทรา ครับ
    ตั้งแต่วงเวียนหลักสี่ ยัน มีนบุรีเลย มีให้ตัดสินใจหลายร้านครับ
    ถ้าทางที่ดี ดูแม็กซ์แท้ไว้เป็นตัวอย่างซักนิด แล้ว ขับรถไล่หาเลยว่าร้านไหนใกล้เคียงที่สุดครับ
    ปล.ราคาต่อวงน่าจะไม่เกิน 4,000 นะครับ ของก๊อปนะครับ

5. BIRD_ES2001

BIRD_ES2001 New Member Member

52
    1
    0
    แนะนำ W work Emotion CR Kai อีกคนครับ เหตุผล เดียว กะ พี่ ปลา ครับ

6. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    Emotion เลยครับ จะได้สวยเหมือนกัน

7. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    อยากเหงรูปอะคับ....อิอิ พอดีจาเปลี่ยนเหมือนกันคับ

8. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    M F 1 0 ต้ อ ง ข อ ง แ ท้ อ ย่ า ง เ ดี ย ว ถึ ง ส ว ย

9. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ช่ายเลยคับเห็นด้วยกะพี่ปลาคับ
    ลองชมรูปคับ อันบน Emotion คับ ล่างMF10คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้