อยากถามความเห็นดูครับ ว่าถ้ามีงบซัก 4000 จาเอาเบาะอาไรดี

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Toto, 4 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toto

Toto New Member Member

42
    1
    0
    ระหว่าง ตุ๊กแก กับ เบาะแต่ง(เบาะก๊อป) หรือแขนเดี่ยวดี ครับ

2. Spoon Zaa

Spoon Zaa New Member Member

73
    0
    0
    ตุ๊กแก ครับ

3. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    ตุ๊กแก นั่งสบายสุดครับ

4. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    ตั๊บแก .............

5. Hutch_eg

Hutch_eg New Member Member

205
    0
    0
    อับแอ้ครับ นั่งสบายมาก แขนเดี่ยวว่า สบายกว่าเบาะเดิมมากแล้ว ตุ๊กแกสบายกว่าอีก ส่วนเบาะแต่ง ของก๊อบ ผมว่า มันปวดหลังครับ ไม่ค่อยสบายเท่าไหร่

6. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ซื้อเบาะคู่หน้ามาใส่ปุ๊ป พอมีเงินหน่อย ก็หาแผงข้างมาใส่ ค่อย ๆ เก็บเอาครึ่งหน้าก็สวยแล้ว อิอิ

7. korn_3dr

korn_3dr New Member Member

7
    0
    0
    :Dท่าทางตุ๊กแกจะนั่งสบายสุดนะครับ แต่ผมใส่แขนเดี่ยวอยู่
    ก็สบายใช่เล่นนะครับแล้วแต่ความชอบครับ สไตล์ใครสไตล์มันครับ:D

8. _B_B_2099

_B_B_2099 New Member Member

15
    0
    0
    ผมมีแขนเดี่ยวผ้าดำลายอิฐ1คู่ พลาสติกข้างหลังมีรอยบ้าง 2500 ครับ 081-4111956...

9. d=di

d=di New Member Member

11
    0
    1
    เคยใช้ของ dc2 us ดำด้ายแดง นั่งสบายมากๆคับ

10. lek moveclub007

lek moveclub007 New Member Member

19
    0
    0
    ผมใส่ของ ฮอนด้าพีรูด นั่งสบายดีครับก็โอเคนะครับ

11. onitzuka tiger

onitzuka tiger New Member Member

4
    0
    0
    มีรูปป่ะคับ อยากเห็น..

12. Toto

Toto New Member Member

42
    1
    0
    ใจจริงชอบเบาะแต่ง เพราะดูโหดๆดี แต่ว่าไม่มีปัญญาจับของแท้ และก็ชอบตุ๊กแกรองมา
    แต่กลัวใจครับเดี๋ยวเกิดฮึดขึ้นมาจะหาเงินมาตามของไม่ไหวอีก ลำบากอีก
    แล้วตุ๊กแกสวยๆนี่ประมาณเท่าไรกันครับ มีสีเทา-เทาอ่ะปล่าว
    ขอบคุณทุกๆท่านมที่มาให้ความรู้ คำแนะนำครับ

13. Guitar

Guitar New Member Member

286
    5
    0
    น้องหนึ่ง คู่หน้าตักแกเข้ากับภายอิฐของพี่ไหมอยากได้บ้าง

14. TGC

TGC New Member Member

332
    1
    0
    คอนเฟริม ว่า ตุ๊กแกนั่งสบายสุด ไม่ค่อยต้องระวัง เข้าออก สบาย 555

เบาะ type r ก็สบายไม่แพ้กัน แต่ต้องระวังหน่อยเดี๋ยวปีกล้ม ผ้าขาด

หลังแข็งนั่งนาน ๆ แล้วปวดหลัง แต่ถ้ารักจะซิ่งก็จัดไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้