ผมกำลังจะมี3D อยู่นนครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ชัช SB, 4 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ชัช SB

ชัช SB Guest

0
    0
    0
    คือผมกำลังจะออกแล้วอยากมีพี่ๆๆที่อยู่แถวนนท์แนะนำบ้างครับ

2. Bigba 3D

Bigba 3D New Member Member

3
    0
    0
    หวัดดี ครับ ผมโจ อยู่แถว สะพานพระราม 5 อ่ะครับ

3. Yom_Zing

Yom_Zing New Member Member

104
    1
    0
    ดีครับ แถวนนท์ นอกรอบกันบ่อยมากเลยครับ อย่าลืมไปแจมครับ

4. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    วันนี้ลองโฉบๆไปโลตัสแครายฝั่งขาออกรัตนาดูครับน้องๆเค้าชอบไปเกร่ๆกันแถวนั้น 20.00 ขึ้นไปของวันเสาร์ ไม่ทุกเสาร์ครับ

5. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    รอด้วยนะพี่เสือ ........

6. kudolbaruz

kudolbaruz New Member Member

42
    0
    0
    วันนี้มา12 คันครับ ว่างๆมาได้ครับ โลตัสแคราย ^^

7. นัด

นัด New Member Member

12
    0
    0
    เมื่อวานคึกคื้นครับสนุกดีครับ

รับรองว่าเป็นกันเองครับ

วันหลังเชิญนะครับ

8. ~PP~

~PP~ New Member Member

31
    0
    0
    อยากไป.................
    ไม่ค่อยมีเวลาไปเลยคร๊าบ

9. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    น้องพีหายไปเลยครับ ใว้ว่างค่อยมาก็ใด้ครับ

10. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    ดีคับบอยคับ..นน...พระราม5 ทาลุ บางพลัด คับ

11. tunktunk

tunktunk New Member Member

6
    0
    0
    เดี๋ยวว่างๆจะไปบ้าง ยังไม่มีโอกาสไปเลย(ขนาดอยู่แถวพระราม7นะเนี่ย)

12. 77STANDBY77

77STANDBY77 New Member Member

32
    0
    0
    "ผม..เบิร์ด..เองคับ"
    มาที่โลตัสแคลายได้นะคับ(ฝั่งรัตนานะคับ)
    จะรถเดิม รถแต่ง ไม่เกี่ยวนะคับ มาคุยกันดีกว่านะคับ
    พวกเรายินดีต้อนรับเสมอคับ........................................................(เราจะรอนะคับ)

13. lek2522

lek2522 New Member Member

157
    2
    0
  14. 3D_Za

3D_Za New Member Member

41
    0
    0
    ดีใจด้วยนะครับ 3D รถ อมตะ ไม่มีวันตาย ผ่านมาสิบกว่าปีแล้ว ก็ยังมีคนมั่นใจเลือกใช้ ดีใจจริง กับความ

เป็นอมตะของ EG :D:D:D

15. cold12

cold12 New Member Member

61
    0
    0
    ไปจิ........ อิอิ

16. kudolbaruz

42
    0
    0
    ว่างๆก็แว๊ะมาได้ครับ

17. nang nang

nang nang New Member Member

29
    0
    0
    ว่างๆๆก็เเวะมาคับ ทุกวันเสาร์ 20.00 น โรตัสแคลาย (ฝั่งรัตนานะคับ) ที่นี้อบอุ่นคับ ผม สัมผัสมาแล้วคับกับตัวเอง อยู่สามเสนมาทุกเสาร์เลยคับ

18. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    อยู่ใกล้บ้านผมนิดเดียวเองแต่ไม่ได้แวะไปเลย ผมอยู่เลี่ยงเมืองครับ ว่างๆจะแวะไปครับ :D

19. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ผมอยู่สนามบินน้ำ ว่างๆขอแวะไปด้วยคนนะคับ

20. kudolbaruz

42
    0
    0
    ได้เลยครับ:D

21. kudolbaruz

42
    0
    0
    ยินดีครับ วันนี้เต๊ะ บอลด้วยมั้งครับ ^^:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้