ถามหน่อยคร้า ปีกผีเสื้อ กะ จานจ่าย ทำงานด้วยกันหรือปล่าวค่ะ คือว่า รถดับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ขอบคุณค่ะ ขอบคุณที่รักกัน, 24 กุมภาพันธ์ 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามหน่อยคร้า ปีกผีเสื้อ กะ จานจ่าย ทำงานด้วยกันหรือปล่าวค่ะ คือว่า รถดับ (อีกแล้ว)ตอนออกตัวเวลาจอดติดไฟแดง กับเวลาจอดติดเครื่องไว้เหมือนมันสั่นๆออกตัวแล้วดับ ช่างบอกว่าให้ลองเปลื่ยนปีกผีเสื้อ แกะออกมาเหมือนมีรอยไหม้ .... เปลื่ยนแล้วก้อดีขึ้นค่ะ มีสั่นบ้างนิดหน่อยแต่ไม่ดับค่ะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้