กุญแจก คุณ ปู่ B11 หาย ครับ ไม่มีสำรอง จ้างช่างกุญแจมาเปิดประตู ได้ง่าย ๆแต่...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Grizzly Kanpong, 6 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Grizzly Kanpong

Grizzly Kanpong Guest

0
    0
    0
    กุญแจก คุณ ปู่ B11 หาย ครับ ไม่มีสำรอง จ้างช่างกุญแจมาเปิดประตู ได้ง่าย ๆแต่ จะสตาร์ทยังไง ครับ

2. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ถอดฝาครอบใต้คอพวงมาลัยออกแล้วถอดสวิทตช์ตูดกุญแจมาสตาร์ตได้เลยครับ

3. โจรโขมยรถนี่หว่า!!!

4. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ขโมยไรล่ะพี่ตุ้ย ที่รู้เพราะรถผมทำอยู่ครับ อิอิ

5. Pex Keepformat

Pex Keepformat Guest

0
    0
    0
    ขั้วไหนต่อกันคับ บอกบ้างสิ

6. ถ้ารถไม่ได้ล็อกคอ สายไฟ 2 เส้นก็ไปได้แล้วคับ

ชุมโจรชัดๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้