ใครมี Step โม QG18 บ้างไหมครับพอดีลุงเขาซื้อมาแล้วไม่อยากไปวางเครื่องใหม่อีกที...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Krichcha Teetarakun, 4 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมี Step โม QG18 บ้างไหมครับพอดีลุงเขาซื้อมาแล้วไม่อยากไปวางเครื่องใหม่อีกที รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ

1. เดิมก้อโอเคอยู่นะครับ จะทำก้อแค่ตีเฮดไอเสีย กรองเปลือยรถก้อวิ่งดีขึ้นครับ

2. ขอบคุณมากครับ

3. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ขยายท่อไอเสีย

4. ขอบคุณครับ

5. Snorff Neo

Snorff Neo Guest

0
    0
    0
  6. ขอบคุณครับ

7. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ถ้าเกียร์ธรรมดาเปลี่ยนคลัทก่อน รู้สึกได้ชัดเจนสุดครับ

8. ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากครับ แต่พอดีเปลี่ยนใจอยากจบจะวาง Sr20det แล้วครับ

9. อย่าไปวางเลยครับ รถที่ดัดแปลงมาเวลาซ่อมจะไม่ค่อยสะดวก ถ้ามีรถใช้หลายคันก้อโอเค แต่ถ้าใช้คันนี้ประจำมีคันเดียวใช้ทุกวันอย่าไปทำเลยครับ ขับเดิมๆโมนิดหน่อยพอแล้วครับ

10. Snorff Neo

Snorff Neo Guest

0
    0
    0
    sr20det ทำจบมี1แสนแน่นอนครับ ช่วงล่าง เบรค เปลี่ยนใหม่หมด แต่งบถึงอยากแรงจัดเลยครับ ดูความต้องการของเราด้วย

ถ้าใจมันแรงเดี๋ยวรถมันก็ตามใจเราคับ เอิ๊กๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้