รบกวนนึงนิดครับ เรื่อง โช๊ค e'spec

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Nick, 4 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    1. คือโช๊คหน้าซ้ายกะหลังซ้าย เริ่มรั่วๆแล้ว จะซ่อมที่ไหนดีครับ
    2. โช๊คหน้าเนี่ย สปริงมันเปนไรไม่รู้ เลี้ยวที ดัง ก๊อกๆ ช่างที่ไหนๆก็บอกว่า สปริงมันอะไรซักอย่าง แต่ผมก็ไม่แก้ซะที ท่านอื่นเป็นมั้ยครับ แล้วมีวิธีแก้ยังไงครับ ขอบคุณครับ :D

2. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ผมมีขายน้า e' Spec 15,000 บาท ไม่ลด 555+

3. Nick

427
    6
    0
    อ๋อ ผมใส่กับ e36 ครับ ขอบคุณครับ

4. Nick

427
    6
    0
    มีเบอร์ร้าน พรเทพ โช๊คอัพ มั้ยครับ จะลองโทรไปคุยดูครับ

5. tai8910

tai8910 New Member Member

51
    3
    0
    ถ้ามีปัญหาที่แกนโช้คก็ซ่อมได้ครับ คือเข้าจะกลึงแกนให้ใหม่ครับ แต่จะปลับแข็งอ่อนไม่ได้
    ส่วนที่ซ่อม ก็ร้าน first แถวโชคชัย4

6. Nick

427
    6
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้