ใครเคยเจอมั้ย มันเลื้อยคับ แร็คพวงมาลัยพาเวอร์ป่าว

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย pongsak klingbortong, 21 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongsak klingbortong

pongsak klingbortong New Member Member

6
    0
    0
    --------------------------------------------------------------------------------
    คือรถผมมันขับแล้วรู้สึกว่ามันเลื้อยซ้ายบ้างขวาบ้างไม่นิ่งคับก้มไปดู แร็คพวงมาลัยพาเวอร์มันเยิ้มเเต่ไม่มากนัก มีส่าวนทำให้รถเลื้อยได้มั้ยคับหรือ เป็นที่ยาง ลูกหมาก เริ่มเช็คตรงไหนก่อนดี ขอบคุณล่วง

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    มีส่วนนะครับ

ลองเช็คพวกลูกหมากคันชัก กับแร๊คดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้