สอบถาม...เฮดเดอร์.คาร์บูเรเตอร์1400 เกียร์ธรรมดาเอาเเบบไหนดีราคาประมาณเท่าไหร่.ขอบคุณนะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Sivakorn Phuhoy, 12 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    สอบถาม...เฮดเดอร์.คาร์บูเรเตอร์1400 เกียร์ธรรมดาเอาเเบบไหนดีราคาประมาณเท่าไหร่.ขอบคุณนะ

2. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    ไม่มีใครตอบเลย. เหรอ

3. ต้องลองปรึกษาร้านทำท่อดูครับ เครื่อ1400ไม่ควรใช้ท่อใหญ่เกินไป ประมาณนิ้วครึ่ง พอครับใหญ่ไปจะไม่วิ่ง

4. เครื่องรหัสอะไรครับ 4-2-1 ขนาดท่อไม่เกิน 2 นิ้วครับ

5. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ ของผมเดิมๆทั้งเส้นเลย ถ้าไม่เปลี่ยนท่อปลาย จะได้ไหม

6. อยากให้เปลี่ยนด้วยครับ ปลายเดิมจะไม่ค่อยเห็นผลเท่าไหร่ มันอั้น ว่าแต่ขับรถรุ่นไหรครับ จะได้ช่วยกันถูกรุ่น

7. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    ของผมเดิมๆ 14000 เกียร์ธรรมดา ครับ B13 ครับ

8. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ไม่เกิน 2 นิ้วตามด้านบนเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้