สอบถามหน่อยครับ ! B14 ปี 95 เครื่อง GA15 สีน้ำเงิน ติดแก๊สระบบดูด (ต้องมีเก็บสี 3-4...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thapanapong Sun, 20 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thapanapong Sun

Thapanapong Sun Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ ! B14 ปี 95 เครื่อง GA15 สีน้ำเงิน ติดแก๊สระบบดูด (ต้องมีเก็บสี 3-4 จุดใหญ่) ประมาณนี้เต๊นท์จะตีีราคาให้เท่าไรอ่ะครับ

2. น่าจะไม่เกินแปดหมื่นคับ เดาๆเอานะ

3. Thapanapong Sun

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ หากท่านใดสนใจบอกนะครับ ^^

4. แถวนี้ขายอยู่แปดเก้าหมื่นครับ ราคาเต้นท์ขายนะ ขับเข้าไปเช็คเลย

5. Thapanapong Sun

0
    0
    0
    รถต้องเก็บสีหลายจุดอยู่พี่

6. Pop Sakpong

Pop Sakpong Guest

0
    0
    0
    ของผมปี 97 ขายได้ 8 หมื่นครับ ลองเช็คๆ ราคาดูครับ แต่ถ้าไม่รีบลงขายเองในเว็ปตลาดรถได้ครับ อาจได้ราคามากกว่า

7. Thapanapong Sun

0
    0
    0
    ผมก้ขายเอาแค่มาปิดยอดแนนซ์หละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้