แจ้งเพิ่มเติมเรื่องงานมิตติ้งเดือน ธ.ค.ครับ (มีแลกของขวัญ)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 16 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คือว่าอยากให้สมาชิกทุกคนที่จะไปร่วมงานมิตติ้งในวันที่ 22 ธ.ค. 50 นี้ ณ ร้านญาติกา เตรียมของขวัญไปจับฉลากกันด้วยนะครับ ราคาไม่ต่ำกว่า150 - ขอเน้นแบบว่า ฮา ๆๆ เลยนะ เพื่อจะได้มีกิจกรรมสร้างความสัมพันธ์กันให้มากขึ้น และอยากให้ไปกันเยอะ ๆ นะครับ จึงขอเชิญทุกคนรวมทั้งสมาชิกที่เพิ่งเข้ามาใหม่ด้วยนะครับ งานนี้ผมตั้งใจให้งานออกมาดีที่สุดครับ และขอทราบจำนวนผู้ที่จะไปร่วมงานครั้งดีด้วยนะครับ โพสบอกกันในกระทู้ได้เลย :D:D:D:D

2. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    1ท่านคร้าบ

3. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
  4. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    2 จ้า

5. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ไม่อยากจะพูดเรื่อง.............. แต่กรูไป

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อัพ ๆ ใครยังไม่ได้ลงชื่อไว้ รีบเลยนะครับ อิอิ

7. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปด้วยครับ

ของผม 1 ที่ครับ แล้วก็ฝากกอล์ฟเอาเสื้อทีมไปให้ด้วยนะครับ ไซด์ L 1ตัวครับผม พร้อมจ่ายค่าสติกเกอร์ที่ค้างอยู่ให้ด้วย :D:cool:

8. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    2 คนครับ....

9. ไม้รู้กี่คนครับ....................ไปได้ป่าวไม่รู้..........................แง่ๆๆๆๆๆๆๆๆ

10. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    ไปด้วยและกันคับ 1

11. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เอาเป็นว่าจองห้อง 15-18 คนไว้นะ ถ้ามาเกินก็นั่งบียดๆหน่อยละกัน อบอุ่นดี
    เพราะห้อง 25 คนเต็มแล้ว

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือลงชื่อตอบไว้นะครับ ..... แล้วเจอกันนะครับ

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เรื่องเสื้อต้องขอโทษจริงๆ ครับเพราะช่วงนี้ไม่ว่างจริง กะว่าเครียงานเสร็จเมื่อไหร่จะดำเนินการเรื่องเสื้อต่อทันทีเลย ตอนนี้ขอติดค้างเรื่องนี้ไว้เรื่องนึงล่ะกันนะครับสำหรับคนที่รอเสื้อคลับอยู่ :cry::cry::cry:

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โอเคครับปิ๊ก .... อบอุ่นดี :D

15. ray-j

450
    0
    0
    ดีครับอยากถึงไว้ๆๆจัง..........

16. blueaaa

389
    0
    0
    พี่ติดรถไปด้วยนะน้องไม่อยากเมาแล้วขับ

17. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    คิดว่าคงไปได้นะจ๊ะ...2 ที่:D:D:D

18. boylpn

775
    2
    18
    ได้เลยครับกอล์ฟ

ยังไงก็รออยู่นะครับสำหรับเสื้อ ไว้ว่างแล้วค่อยทำก็ได้ :D:cool:

19. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ใครมาถึงก่อนมีของแจกด้วยจำนวนจำกัดมาช้าหมดอดไม่รู้นะ.......ของแจกจากซานต้าแว่น-อ้อ เองจ๊ะ

20. ray-j

450
    0
    0
    แวนผมไปถึงประมาณ 2 ทุ่มแล้วจะได้ของแจกเปล่านี้ อารมณ์เสีย

21. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    ขอกั๊กไว้ให้ด้วยได้ป่ะ แบบว่าไม่รู้ว่าจะไปถึงกี่โมงอ่ะ ถ้าไม่ให้จะไปเอาก่อนวัน ที่ร้านเลย ดีไหม:p:p:p:p:p:p

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ผมคงไปถึงประมาณเกือบๆ 1 ทุ่มครับ มาก่อนได้ร้องเพลงก่อนและแถมยังได้ของแจกจากแว่นก่อนด้วย อิอิ รีบมากันนะครับพี่น้อง :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ธันวาคม 2007
  23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    นั่นแน่ .... จะแอบไปเอาก่อนเพื่อนเลยด้วย แว่นอย่าให้นะ ต้องให้ที่ร้านเท่านั้น :D:D:D

24. blueaaa

389
    0
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะคร้าบทุกคน

25. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :):) ยายอีฟก็ว่าไปนั่น บอกแล้วนะจ้ะใครมาก่อนมีสิทธิ์ก่อน...อิอิ :D :D :D

26. ray-j

450
    0
    0
    พรุ่งนี้แล้วครับ...........

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พรุ่งนี้ ๆๆๆ อิอิ

28. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    พรุ่งนี้แล้วครับ ตื่นเต้น ตื่นเต้น ตื่นเต้น ตื่นเต้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จัง

29. boylpn

775
    2
    18
    ต้องไปเอาของที่ระลึกให้ทัน

ต้องพยายามไปเอาของที่ระลึกจากแว่น-อ้อให้ได้เลย :D:cool:

ถ้าแมร่งไท่เก็บไว้ให้น่ะ มีอารมณ์เสียกันมั่งแหละ จาโดนโอบังคับป่าวไม่รู้อ่ะกำ - -"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้