ลองติดกราววายด์ ติดเองสิบกว่าเส้น ลองดูครับ ขำ ขำ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย วีรชาติ ชัยสุขขจี, 22 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ลองติดกราววายด์ ติดเองสิบกว่าเส้น ลองดูครับ ขำ ขำ

1. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    ความแตกต่างเป็นยังไงบ้างครับ ว่าจะซื้อมาติดเองเพิ่มอีก อิอิ

2. คือมันเป็นความรู้สึกนะครับ ใช้อ้างอิงไม่ได้นะครับ 1.รู้สึกเหมือนว่าเครื่องนิ่งขิ้น 2.

2.เสียงหวีดเครื่องเสียงลดลง 3.แอร์เย็น สู้แดดได้ดีขึ้น 4.ไฟสว่างดี ส่วนอย่างอืน จับความรู้สึกไม่ค่อยได้ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้