ใครเคยมีประสบการณ์ในการ overall เครื่อง E13 ในบี11บ้างครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 19 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยมีประสบการณ์ในการ overall เครื่อง E13 ในบี11บ้างครับ อยากรู้ว่าต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่ไ้ด้ เพราะตอนนี้มีอาการเหมือนแหวนหลวมครับ ทำให้น้ำมันเครื่องพร่องเร็วไปหน่อย วาวล์ทำแล้วครับ ขอบคุณครับ ^^

1. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
  2. ผมว่าโดนไปเยอะเหมือนกันนะ

3. Worawit Mast

0
    0
    0
    ต่อไปนี้ ก็เลิกเข้าอู่นี้แล้วล่ะครับ 555+

4. แต่บี11ผม ก้อเริ่มจะมีอาการอย่างงี้แล้วหละ น้ำมันเครื่องชอบหาย

5. Worawit Mast

0
    0
    0
    ในรายการจริงๆ ต้องมีน้ำมันเกียร์ด้วยนะครับ

6. แต่ก้อดีได้เครื่องที่ฟิตและประหยัดกลับมา

7. Worawit Mast

0
    0
    0
    เครื่องเงียบดีมากเลย แต่ตอนนี้ดมแก๊สแล้วครับ อิอิ

8. สุดยอดเลย บี11ผมก้อดมเหมือนกันคับ

ผมโดนไปหมื่นสอง ขับได้สามเดือนประเก็นฝารั่วอีก แล้วก้อทำไปอีกเก้าพันทำฝาใหม่ ขับๆไปก้อเป็นอีก สุดท้ายวาง GA15DE เกียร์ธรรมดา โดนไปสี่หมื่น - -!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้