สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาว sunny thailand ผม โอ ครับ ในเว๊ป ST ใช้ชื่อ wooddy2525...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wooddy Jaa, 22 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาว sunny thailand ผม โอ ครับ ในเว๊ป ST ใช้ชื่อ wooddy2525 รบกวนขอถามนิดนึงครับเจ้า b14 เนี่ยสามารถติดตั้งวิทยุ 2 din ได้ป่ะครับ รึย้ายปุ่มแอร์ลงมาล่างสุดแล้วเลื่อนวิทยุ2din ไว้บนจะยุ่งยากมั้ย และไม่ทราบเพื่อนๆท่านใด เคย DIY ไฟท้ายเป็น LED กันบ้าง รึมีขายยังไงรบกวนขอความรู้นิดนึงครับ ขอบคุณครับ

2din ผมเพิ่งติดมา ได้ครับถ้ามีเกะว่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้