เกียร์ออโต้บังไปนิด แต่ปรับองศาจอได้

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thawichai Keaomalun, 23 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เกียร์ออโต้บังไปนิด แต่ปรับองศาจอได้

1. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    ย้ายเอาชุดแอร์ลงมาไว้ล่างซิครับ

2. ครับ จะย้ายอยู่แต่ยังไม่มีเวลา รีบติดไปหน่อยครับ

3. แหม...เปิดเพลงซึ้งซะด้วย อิอิ

4. นิสนึง อิอิ

5. ย้ายยากไหมครับชุดแอร์ อยากย้ายเหมือนกัน

6. ต้องลองถอดดู ไม่รู้ว่าจะงานหินหรืองานหมู แต่ดูแล้วไม่น่าจะยากนะ สาธุ....

7. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    อิอิ แหร่มเลยครับ ถ้าย้ายสวิทช์แอร์ลงมาได้จะดีมาก ว่าแต่แปลงเยอะมั้ยครับ

8. ไม่ต้องแปลงอะรัยเลยครับ แต่จะลองย้ายแอร์ลงมานี่สิ จะติดอะรัยมั้ยไม่แน่ใจ

สรุปแล้วย้ายไม่ได้ ต้องแปลงเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้