อยากเปลี่ยนไฟเป็นวงแหวน เป็นทรานส์ฟอร์เมอร์ ประมานนี้อ่ะครับ อยากรู้ราคา...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thawichai Keaomalun, 23 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากเปลี่ยนไฟเป็นวงแหวน เป็นทรานส์ฟอร์เมอร์ ประมานนี้อ่ะครับ อยากรู้ราคา มีใครเคยทำมั้ยครับ

1. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    เคยเห็นนะครับ แต่ถ้าทรานสืฟอม์เมอรืต้องระเบิดโครมไฟนะครับ เพราะมันใหญ่หน่อย ราคาประมาณ 6,000up

2. ผมดูในเฟส car-Accsเค้าบอก7000ได้

3. Narong Rvy

0
    0
    0
    ครับผมก็ทำที่นั้นล่ะ 5555 แต่เป็นโปรเจคเตอร์ธรรมดาครับ

4. อ่อครับ ผมว่าจะไปทำอยู่ ไม่รู้เขายังรับทำB14อยู่มั้ย พูนทรัพย์ มันใกล้ที่ทำงานกับบ้าน ด้วย

5. Narong Rvy

0
    0
    0
    ทำนะครับแต่ต้องนัดล่วงหน้า

6. อ่อ ครับ ขอบคุณครับ ที่แนะนำ ต้องเข้าไปคุยกับร้านก่อนใช่ป่ะ

7. Narong Rvy

0
    0
    0
    โทรไปก่อนก็ได้ครับ ผมก้ว่าจะเข้าไปทำให้พ่นดำทั้งโคม กลับตัวโปรเจคเตอร์ด้วยครับน่าจะดูดุดี 5555

8. สงสัยต้องรอ งบเดือนหน้าครับ 5555เดือนนี้เที่ยวเยอะ

9. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    เวปขาย 3000-3500 ซีนอล 1500 ครับ ปล. แต่ต้องทำเองนะ

10. Mon Amonsak

0
    0
    0
  11. แล้วโคม เราต้องซื้อต่างหากป่าวครับ

12. Mon Amonsak

0
    0
    0
    ใช่ครับ ไฟเพชรพร้อมมุม ที่ศรีวรจักร 1700ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้