ขอเบอร์ สี เหลือง Spoon หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย หนุ่ม เทเลคอม, 4 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอเบอร์ สี เหลือง Spoon หน่อยครับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มกราคม 2008
  1. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    สีเหลืองของ spoon มันไม่มีเบอร์สีตายตัวของมันหรอกครับ
    ส่วนมากที่ทำก็เอาสีเหลือง Type R หรือ สีเหลืองเบอร์อื่นๆของ honda model ต่างๆครับ

2. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    อุ้ย ขอเบอสีกันแล้ว เห็นทำกัน y65 y56 รอคนรู้มาตอบๆๆๆๆๆ

3. น่าจะเป็น เบอร์ y56k

4. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    อิอิ เดี๋ยวก็ทำมาให้ดูกันเลยซะหลอก หุหุหุ

5. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    อิอิ เดี๋ยวก็ทำมาให้ดูกันเลยซะหลอก หุหุหุ

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    แ อ บ เ ข้ า ม า ดู หุ หุ

7. nung_mugen

nung_mugen New Member Member

4
    0
    0
    y56 สีเหลือง type rครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้