จะตั้งไฟหน้าทำยังไงครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย junction, 9 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. junction

junction New Member Member

7
    0
    0
    ตอนนี้ใส่ไฟซีนอนอยู่ พอปรับแล้วเหมือนไฟมันออกไปด้านข้าง จะปรับให้มันมาตรงกลางต้องทำไงคับ

2. not555

not555 New Member Member

37
    3
    0
    ลองดูในคู่มือนะครับ วิธีตั้งไฟหน้ามีข้างละมีสองจุด คือขึ้น-ลง ซ้าย-ขวา ลองปรับ ซ้าย-ขวาดูครับ :D

3. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    การปรับใช้ไขควงแฉกจะง่ายนะครับ
    แค่เสียบให้ตรงแล้วหมุน การปรับถ้าปรับซ้ายขวาต้องดูให้ดีนะครับ เพราะเวลาเราหมุนซ้ายขวามันจะมีขึ้นหรือลงแถมมาให้ด้วย ต้องปรับขึ้นลงให้พอดีด้วยนะครับ

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ต า ม ที่ ก ร ะ ทู้ ข้ า ง บ น เ ล ย คั บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้