เรื่องสายพาน ค้าบ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย bankzx777, 30 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bankzx777

bankzx777 New Member Member

16
    1
    0
    ถามคนเคยลองว่า สายพาน ของ เดโทน่า ชาเมลอต คิตาโก๊ะ ใส่แล้วเปนงายกานบ้าง แล้วเรื่องความเจ๋งระหว่าง คิตาโก๊ะกับเดโทน่า ไหนดีกว่ากานอ่ะ อิอิ

2. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    ผมใส่ Kitako อยู่ ได้กลาง กับ ปลาย อ่ะคับ แต่ต้น สุ้สายพานเดิมม่ายได้

3. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    ป๋มเปงคนหนึ่งล่ะที่รู้จักบอร์ดนี้ช้าไป ไม่งั้นเปลี่ยนใส่สายแต่งดีก่า ดีกว่าเดิมอีก ราคาก็แพงกว่าไม่เท่าไหร่ เสียด๊าย เสียดาย :mad: เฮ้อ!!! เมื่อไหร่มานจะขาดอีกหว่า จะได้เปลี่ยนใหม่ :p

4. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    ดูที่ยี่ห้ออย่างเดียวไม่ได้หลอกครับอย่างของเด มันจะมีแบบหนา-บาง ข้อเล็กช้อใหญ่ส่วนสั่นกับยาวผมเข้าใจว่ามันอาจจะเป็นคนละรุ่นกันซึ้งใส่กันได้เอาเป็นว่าแต่ละแบบมันมีการทำงานที่ต่างกันยังไงดูที่แบบของตัวสายพานก่อนซื้อก็ดีครับถ้าเอาให้ชัวก็ดูที่เบอร์บนสายพานครับ ว่ารุ่นของเราใส่กับสายพานเบอร์อะไร

5. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    ถูกต้องคร้าบ

6. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    รถมีทะเบียนนี้มันน่าอิจฉาจริงน่ะ :cool: :cool: :cool:

7. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ตองอีกต่ะหาก..........

8. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    รถเราก็มีทะเบียนนะครับเพียงเเต่มานเปงทะเบียนยุ่น:D :D :D

9. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    อยากมีทะเบียนอย่างเค้าบ้างจังคับ

10. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    อยากมีทะเบียนต้องมีเงินตามมาด้วยครับเหอๆ

11. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ที่แน่ๆเลยตอนนี้สายพานหมดสภาพไปเรียบร้อยแล้วครับเดือดร้อนแน่ๆๆ

12. bankzx777

bankzx777 New Member Member

16
    1
    0
    ตอนนี้ใส่สายพาน kitaco อยู่อ่ะ เจ๋งกว่า daytona อีกนะ ลองมาแว้ว อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้