โมเดลMONKEYครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย BALLGT, 27 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    โมเดลMONKEYครับอย่างเนียนอ่ะครับพอดีรุ่นพี่ที่เล่นโมเดลเค้าทำอ่ะครับเลยเอารูปมาให้ดูคับ:D

2. BALLGT

608
    4
    0
    :) :) :) :)

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    โหสวยจังครับนึกว่าของจริงซะอีก

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
    โห................ สวยยยยยยย :eek:

5. Style By OatZa

Style By OatZa New Member Member

18
    1
    0
    โห ของยุ่น ยังไม่เนียนขนาดนี้เลย พี่ซื้อมาให้ - -* ไม่เนียนขนาดนี้ โมเดลจริงหรอ - -*

6. แป๊ะ

แป๊ะ New Member Member

3
    0
    0
    เหมือนที่ siam Tamiya RCA เลยครับท่าน......

7. BALLGT

608
    4
    0
    คันนี้ทำโดยปรมจารย์โมเดลชื่อพี่ปามล์ครับทำโมเดลมาสิบก่าปีเเล้วคับพี่คนนี้จัดอยู่ในอันดับต้นๆของพวกเซียนโมเดลในไทยเลยครับผลงานถึงออกมาได้เนียนขนาดนี้ครับไว้เดี๋ยวจะนำผลงานมอไซค์ที่เค้าเคยทำมาให้ชมกันอีกครับ

8. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ใครสนใจ ที่ เซ็นทรัลปิ่นเกล้าก็มีขายนะครับ

9. BALLGT

608
    4
    0
    ว่าเเต่ท่านปอทำโมไปถึงไหนเเล้วอ่ะคับเเล้วได้เจ้า2ล้อเล็กยังอ่ะคับ:D

10. Z88

Z88 New Member Member

7
    1
    0
    :eek: งาม แต้ ๆ ครับ :eek:

11. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    เหมือนโครตๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้