พี่ครับถ้าความร้อนขึ้นนี่ต้องแก้ปัญหายังไงครับ รบกวนหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pop Pep, 21 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pop Pep

Pop Pep Guest

0
    0
    0
    พี่ครับถ้าความร้อนขึ้นนี่ต้องแก้ปัญหายังไงครับ รบกวนหน่อยนะครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ต้องหาสาเหตุก่อนคับว่าเกิดจากอะไร

3. Pop Pep

0
    0
    0
    ผมก็ไม่แน่ใจอะครับพี่ขับอยู่ดีๆก็ขึ้นเรื่อยๆเลย

4. Pop Pep

0
    0
    0
    พัดลมก็หมุนปกตินะครับ

5. ต้องเชคแล้วครับหาสาเหตุให้เจอ

6. Pop Pep

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

น้ำหาย ปั้มไม่หมุน น้ำยาแอน้อย วาวน้ำตาย หาด่วนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้