ฟิล์ม สีเขียว ๆ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย 2jTec, 4 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 2jTec

2jTec New Member Member

132
    7
    0
    อยากถามว่าที่ แจ็ส ชอบติดฟิล์ม 3 บานหน้า สีเขียว 3 บานหลัง ดำ

อยากรู้ว่า 3 บานหน้าสีเขียว นี่ติดยี่ห้อ อารายกันอ่ะคับ

แล้วติดที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ อ่ะคับ

แล้วกันร้อนกันแดด ดีมั๊ยคับ กันประมาณกี่ %

ถามเยอะหน่อยนะคับ:D

พอดีผมเหน แจ็ส หลายคันมากเลยที่ติด เหนว่าหล่อมากมาย เลยกะว่าจะเอามาหล่อมั่งอ่ะคับ

ไปถามร้านฟิล์มมาหลายร้านแล้ว ส่วนใหญ่เปงปรอท อ่ะคับมันมะค่อยสวย

รบกวนด้วยคับ

2. 2jTec

2jTec New Member Member

132
    7
    0
    นอกจาก ลามิน่า L75 มีอื่นอีกมั๊ยคับ

รบกวนขอดูรูปที่ติด L75 หน่อยคับ

3. `nOng_nAn

`nOng_nAn New Member Lady Member

9
    1
    0
    รถนู๋แนนก้อติดฟิล์มหน้าเขียวหลังดำคะ....แต่จำได้ว่าไม่ได้ว่าติดเท่าไหร่อ่ะคะ

ร้านที่นู๋ติดชื่อแรลลี่อยู่ทางซ้ายก่อนถึงแยกแคลายอ่ะคะ.....

4. Padungpong

Padungpong New Member Member

59
    1
    0
    L75 เหมือนกระจกเขียวเลยครับ แต่ร้อนมากมายครับ ผมเคยติดแล้วลอกทิ้งเลยครับ แต่ถ้าอยากหล่อก็ต้องทนครับ
    ถ้าไม่อยากร้อนมากลองดูที่มันออกปรอทนิด ๆ ก็ได้ครับ

5. Louis P.K.

Louis P.K. New Member Member

2
    0
    0
    ร้านที่ NonG nAn แนะนำก็OKนะครับ ดูรถNonG nAn สิสวยเหมือนเจ้าของเลย อิอิ*-*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้