มีคนถามว่าทำไมผมไม่เปลี่ยนเครื้องจะใด้แรง ผมมักจะตอบว่าถ้าผมเปลี่ยนจะเรียกว่าNvใด้ไง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วีระชัย โคตสมบัติ, 24 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    มีคนถามว่าทำไมผมไม่เปลี่ยนเครื้องจะใด้แรง ผมมักจะตอบว่าถ้าผมเปลี่ยนจะเรียกว่าNvใด้ไง พี่ๆคิดเหมื่อนผมใหม

1. Esprit Natapat

Esprit Natapat Guest

0
    0
    0
  2. Pon Pon

Pon Pon Guest

0
    0
    0
    หล่อเลยครับ

3. Pon Pon

0
    0
    0
    ทำเองหรอครับ

4. ไอดอลเลยครับ นี่เค้าเรียกว่า "ตรงรุ่น"ของจริง

5. ล้อสวยอ่ะ อีกอย่างไดเรคคอยล์ใช่ป่าวครับ

6. Aon WangChan

Aon WangChan Guest

0
    0
    0
    สุดยอดคับ

7. จริงครับถ้าใส่เครื่องอื่นจะเรียกNVได้อีกเหรอ

8. Kritsakorn In

Kritsakorn In Guest

0
    0
    0
    ของผมเปลี่ยนใส่SR 20 ุก้อยังเห็นเค้าเรียกNV เหมือนเดิมนิครับ อิอิ

9. เจ้าของเดิม รถผม เขา sr มา แบบนี้ ผิดมั้ยครับ

10. โบไรครับ แปลงไดเร็กคอยล์ กล่องอะไรครับ

11. โบการ์เรช กล่องดาต้าเทคแสตนครับ

12. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    เห็นแล้วอยากมีหอยบ้างจัง อิอิ

13. ใครอยากเห็นมาขับเองนะคัพผมไม่หวง ถ้าพี่คิดว่าเอาอยู่

14. Pon Pon

0
    0
    0
    ชอบมากๆคันนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้