ใครว่าไงไม่รู้ ผมแบนเลยยี่ห้อนี้ ROKY อย่าได้คิดซื้อมาใช้เลย ราคาก็พอ ๆ กับของ RBI...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 27 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครว่าไงไม่รู้ ผมแบนเลยยี่ห้อนี้ ROKY อย่าได้คิดซื้อมาใช้เลย ราคาก็พอ ๆ กับของ RBI แต่คุณภาพต่างกันลิบลับ มันก็ของเทียบทั้ง 2 ยี่ห้อแหละ RBI ใช้ได้เป็นปี ROKY เดือนเดียวแตก บ้าไปแล้ว...

1. อาการเวลามันแตกจะเปงไงหรอครับ

2. มันจะมีเสียงแหวน ดังกุ้งกริ้งๆๆๆ เวลาขึ้นเนินหรือตกหลุม

3. Sarawut Kenny

Sarawut Kenny Guest

0
    0
    0
    รถผมลงหลุมเลกๆ ทางไม่เรียบมีเสียงกริ้งๆ ไม่รุ้ใช่ปล่าวครับ

4. ดูที่แกนโชคก็ได้คับ มันจะม่ยู่ตงกลางคับ

5. โหวตให้ RBI อีกเสียงครับเปลี่ยนมาสองปีแระยังนิ่งอยู่

6. ถ้ามีเสียง กึก ๆๆๆๆ ตอนหมุนพวงมาลัยนี่เปงที่อารัยหรอครับพี่ ตอนแรกไม่เป็น พอเอาโช๊คไปซ่อมหลังจากใส่ แร้วเปงเรย ^^!

7. Satit Meeko

Satit Meeko Guest

0
    0
    0
    เวลาขับเกิน 100 120 พวงมาลัยมันสั่น ดิ้นๆ เป็นที่อะไรครับ แต่ขับช้าๆ ไม่เกิน 100 ไม่เป็นนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้