มีคัยพอรู้เรื่องระบบไฟบ้างครับ พอดีรถผมเวลาเปิดไฟหน้าแล้วไฟถอยติดด้วยอ่ะคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tana Thailand, 31 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tana Thailand

Tana Thailand Guest

0
    0
    0
    มีคัยพอรู้เรื่องระบบไฟบ้างครับ พอดีรถผมเวลาเปิดไฟหน้าแล้วไฟถอยติดด้วยอ่ะคับ

2. ไฟคงช๊อต ไล่กันยาวเลยครับแบบนี้

3. แล้วไฟหรี่หลัง ติดไหมอะ / แล้วตอนถอยละ ไฟอื่นติดด้วยไหม

4. Tana Thailand

0
    0
    0
    ไฟถอยติดตอนเปิดไฟหน้าอย่างเดียวครับ ขับกลางวันปกติครับ

5. งั้นตอนถอยก็ไม่มีไฟถูกปะ

6. Tana Thailand

0
    0
    0
  7. Tana Thailand

0
    0
    0
    มันแค่ติดมาตอนผมเปิดไฟหน้า ตอนขับกลางคืนแค่นั้นอ่ะคับ ไม่รู้ติดได้ไง หน้าปัดก้อมีไฟตัวRขึ้นด้วยนะคับ

8. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    หาช่างดีกว่าครับ เผื่อมันช๊อคเกิดสปาร์ค ไฟไหม้ขึ้นมา อันตรายครับ

9. ช่างแน่นอนกว่าครับ

10. Tana Thailand

0
    0
    0
    ขอบคุนคับ^^พี่ๆทุกคน แต่ไม่มีเวลาว่างไปหาช่างเลย ช่วงนี้งานเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้