ระเบิดซุ้มล้อที่ไหนดีคับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Sir_OO, 21 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sir_OO

Sir_OO New Member Member

2
    0
    0
    เวลาลงสะพานหนักๆแล้วครูดซุ๊มคับ อยากดึงซุ้มออกหรือผ่าก็ได้ ที่ไหนเนียบครับ ราคาเท่าไหร่ช่วยแนะทีน่ะคับ:D

2. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
  3. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    ดูจากรูปไม่น่าติดนะครับ สงสัยโช๊คอาจจะนิ่มไปก็ได้ครับ มันเลยไปติดกัยคิ้วเงินตรงซุ้มล้อ ต้องลองถอดออกก่อนครับ ถ้าไม่หายก็แค่พับซุ้มก็พอครับ ร้านรามอินทราล้อแม็กซ์ก็มีครับ

4. muangta

muangta Legend (R.I.P.)

87
    0
    0
    ขอบเท่าไร และออฟเซ็ต เท่าไรครับ

ผมเคยใส่ ล้อ 17 นิ้ว เป็นล้อออฟเซ็ตรถกระบะ ติดกระจายครับ พอเเปลี่ยนเป็น 18 แต่เป็นล้อขับหน้า ไม่ติดครับ ใช้รองสเปเซอร์เอา

5. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    ที่รู้มาของโชกุน ขอบ17 ก้อติดคับ

6. xxx sr

xxx sr New Member Member

43
    0
    0
    มี 2 ทาง ระเบิดซุ้มกับอัดโช๊คครับ

7. leone

leone New Member Member

4
    0
    0
    นำรถเพื่อนมาให้ดูเป็นตัวอย่างน่ะครับ .. .. อิอิ ตอนนี้ทำเส็ดแล้วแต่ไม่ได้ถ่ายรูปมาเดี้ยวจาถ่ายมาลงให้ดูทีหลังน่ะครับ. . . มีอารายก็ปรึกษาได้น่ะครับ

8. leone

leone New Member Member

4
    0
    0
    คันนี้ตีโป่งหน้าหลังเรยน่ะครับ ล้อหน้า10หลัง11 เป็นรถเพื่อนผมเอง . .. .หนูลองยา ตอนแรกนั่ง2ยังติดเรยครับ ขนาดพับซุ่มแล้ว ตอนนี้นั่ง4จ้ำเนินไม่ติดแล้ว เดี้ยวว่างๆจะถ่ายตอนเส็ดแล้วมาให้ชมน่ะครับ

9. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    สวยครับ

10. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    งามคับ

11. xxx sr

xxx sr New Member Member

43
    0
    0
    โอ้แม่เจ้า E34 เหรอนั่น ....อยากดูตอนทำเสร็จแล้วจังงามมมมั๊กๆๆ.... ตีอุโมงเลยนะนั่น...ว่าแต่ทำที่ไหนอ่ะครับ

12. หรั่ง

หรั่ง New Member Member

8
    0
    0
    ดูจากซุ้มล้อ แล้วไม่หน้าจะติดเยอะ ลองเจียรซุ้มล้อดูเพื่อจะช่วยได้ ประมาณไม่เกิด1.5 ซม.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้