เพาเวอร์วาล์วนี้ผมปรับแค่รอบเดียวไอเติลนี้หมุนปิดได้แล้วเมื่อก่อนต้องเปิดไอเติลเร่งรอบไ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศักรินทร์ ดาวร้าย, 23 กุมภาพันธ์ 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    เพาเวอร์วาล์วนี้ผมปรับแค่รอบเดียวไอเติลนี้หมุนปิดได้แล้วเมื่อก่อนต้องเปิดไอเติลเร่งรอบไว้ตลอดเพราะเปิดแอร์แล้วดับแล้วเยียบคันแล้วยกคันเร่งมันก็วูบเหมือนจะดับ อาการนี้หาแล้วครับในที่สุดผมก็ทำสำเร็จเพาเวอร์วาล์วนี้จูนแค่รอบเดียวประหยัดสุดๆและวิ่งดีมากๆดีกว่ากว่าจูน2รอบ3รอบ แก๊สนี้จูนให้กินมากรถไม่วิ่งครับเพราะมันจะหนากว่าไฟในห้องเฝาไหม้

1. ,มันบางไปไหม

2. Icc Krittidech

Icc Krittidech Guest

0
    0
    0
    ลองเร่งรอบสูงดูรึยังคับ ปรับพาสเวอร์วาวน้อย รอบสูงจะไม่ดีนะคับ เผื่อเซงอะไรฉุกเฉินจะวูบเอา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้