+++สวัสดีปีใหม่ครับพี่น้อง+++

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย rung_nu, 2 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    :Dใครไปไหนกันมาบ้างอะครับเอามาโพสบอกเล่าเก้าสิบกันหน่อยนะครับ........อิอิ:D

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สวัสดีปีใหม่ครับเพื่อนๆ

ขอบอกว่าไปเที่ยวมาเหมือนกัน แต่ไม่ได้ไปไหนไกลเลย วันที่ 30 ธ.ค. ไปตลาด 100 ปี ที่สามชุก สุพรรณบุรีมา และเมื่อวานนี้ วันปีใหม่ไปไหว้หลวงพ่อโสธรมา และไปนั่งเล่นที่ทะเลบางแสนมา ขอบอกว่าทั้ง 2 ที่นี้ คนเยอะมากๆ ขอบอก โดยเฉพาะที่วัดเนี่ย ไหลไปตามกระแสเลยแหล่ะ แทบจะไม่มีที่เดินเลย :D:cool:

3. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ร่ำ รวย ปีใหม่

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวัดดีปีใหม่ครับเพื่อนๆชาว RT Club ทุกท่าน

5. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เหมือนกาน:D:D

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ผมกลับบ้านที่นครปฐมมาครับ ..... และขออวยพรให้ทุกคนโชคดีในวันปีใหม่นี้ร่ำรวยเงินทองกันทุกคนนะครับ เฮงๆๆ

7. MemoRy

MemoRy New Member Member

5
    0
    0
    สวัสดีใหม่ค้า....ขอให้ รวย รวยกันทุกคน ขอให้มีแฟนสวยๆ-หล่อๆ ที่มีอยู่แล้วก็ขอให้แฟนสวยขึ้น-หล่อขึ้นไปอีกเลยนะค่ะ ปีใหม่ไปเที่ยวเขาใหญ่มาค่ะ ตั้งแต่ 29-31 ออกจากบ้าน ตี 5 ถึงเขาใหญ่เที่ยงครึ่ง รถติดมาก ๆ หนาวมาก ๆ เลย

8. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ปิ๊กก่าพี่หินเที่ยวอยู่กรุงเทพจ้า
    ตาหินเมาทุกวัน ส่วนปิ๊กไม่ฉะบาย...เซ็งเลย

9. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไปตะเลมากะตาเต้ยแล้วก็เช็ง......คนไม่มีเลยอ่ะ
    รถก็ไม่ติดด้วย....หลงอีกตะหากเซ็งจิงๆ
    กลับมาทำงานงกๆต่อไปนะ....ไอ้แว่น
    เฮ้ยยยยยยยย....เบื่อๆๆๆๆๆๆ

10. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไปเคาดาวนรัชดามา

11. rung_nu

889
    2
    0
    ไปทะเลกับพี่เต้ยแล้วก็แว่นมาครับพี่น้องหนุกสุดๆๆ ได้ดูฝรั่งเต็มที่เลยอะครับ...............55555555555555555+ ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่นี้ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งสากลโลกนี้ จงดลบันดาลให้พี่น้องชาว RT Club. และครอบครัว จงมีแต่ความสุข ความเจริญในหน้าที่การงานและการเรียนตลอดไปเทอญ.............สาธุ

12. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    มาวทุกวันครับ อิอิ ส่วนน้องแว่นก้อหลงทั้งปีเลยน้า ปีใหม่แว้วจาหลงอีกป่าวเนี๊ย เหอะๆผมไปเที่ยวมาตามที่น้องๆบอกน่ะครับ ส่วนวันที่ 31 ก้อมาวอยู่ที่บ้านเหอะๆ แม่งหนีกรูกลับก่อนน่ะพวกเอ็ง :D

13. เฮ่ยยยยยยยยยยย ไม่ได้ไปไหนเลย เซ็ง เป็ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด - -"

14. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่คับขอให้พี่ๆในคลับRTมีแต่ความร่ำรวยเงินทอง

15. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ผมทำงานครับ5555 แต่ก็มีความสุข อยู่กับพริตตี้รนณรงค์มาวไม่ขับอยู่มอร์เตอร์เวย์ชลบุรี ขอให้ร่ำรวยกานทุกคนครับ

16. rung_nu

889
    2
    0
    ซะงั้นเลยคุณเชษ...............555555555555555555+

17. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อิจฉาคุณเชดจัง

18. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไปเที่ยวกันมาแล้วก็ตั้งใจทำงานเก็บเงินกันต่อไปนะครับพี่น้อง

19. rung_nu

889
    2
    0
    ขยันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเก็บตังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    ขอให้ทุกคนแข็ง แรงไม่มี โรคภัยเบียดเบียนตลอดปี มีความสุขตลอดไปนะคร๊าบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้