ด้านหน้า

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย bk_hiphop, 15 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bk_hiphop

bk_hiphop New Member Member

10
    0
    0
    ด้านหน้านี้ผมจะหาได้จากที่ไหนอะครับ อันนี้หักไปหน่อย ว่าจะดูอันใหม่แล้วเอาไปชุบ จะได้มัยครับ มันจะดูดีมัย

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ผมว่ามันก็ยังสวยอยู่นะครับพ่นสีเงินก็ดูดีไปอีกแบบนึงนะครับแต่ถ้าเป็นสีดำแบบเดิมก็สวยเหมือนกันครับ

3. bk_hiphop

bk_hiphop New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุนครับ รูปใหญ่ไปหน่อย ^^ อืมช่วยโพสรูปกระจกให้ดูหน่อยสิครับ สวยดีเพื่อจะเป็นแนวทางเอาไปแต่งบ้าง

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    กระจังหน้ารุ่นนี้เห็นมีขายอยู่อ่ะครับ ในกระทู้อะไหล่เก่าในบอร์ดนี้แหละครับ ลองดูนะ ราคาไม่แรงด้วย ถ้าทำสีดำก็โหดไปอีกแบบ ....

5. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    กระจกมองข้างของผมสามารถใส่ได้เลยไม่ต้องเจาะรูไม่ต้องตัดกระจกครับ เพราะมันมีขาหนีบให้มีขายตามร้านประดับยนต์ทั่วไปครับไม่รู้ว่ารูปจะเห็นชัดรึเปล่านะครับ
    View attachment 853012

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เมื่อก่อนใส่อยู่ครับ ใส่ง่าย ราคาถูกครับ แค่หมุนกระจกลงให้สุดแล้วก็หนีบ ยึดน็อตเลย .....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้