ปิ้งป่อง~. มีคำถามมาอีกแล้วครับ เรื่องจานเบรค ตอนนี้ผมใช้เบรค R32...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pongsakorn LeeLa Nukornkit, 1 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ปิ้งป่อง~. มีคำถามมาอีกแล้วครับ เรื่องจานเบรค ตอนนี้ผมใช้เบรค R32 กำลังจะเปลี่ยนจานครับ เท่าๆที่หาข้อมูลมา มี TRW , RUNSTOP , จานเดิม เก่ายุ่น แบบไหนดีครับ มีใครเคยใช้ของ Runstop หรือ TRW มั้ยครับ ผมอ่านๆมาเหมือนของRunstop จะไม่ค่อยดี เพื่อนๆพี่ๆ คิดว่ายังไงกันบ้างครับ

1. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    มานั่งรอฟังด้วยคน ไม่รองดูขอตานุด้วยล่ะ ผมว่าโอนะ

2. อ้าว พี่นุก็มีเหรอครับ. มาแนะนำด่วยเลยยย

3. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    หาของเก่ายุ่นดีกว่าคับ หนาและดีกว่าของไทยเยอะ

4. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    หาให้มั่งซิเสี่ย

5. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    R34 หายากอะ

6. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ถ้ามีตัวเลือกแค่สองตัวนี้ ผมเอา TRW

7. ตัวอื่นก็ได้ครับ ผมลองเซิร์จๆ ดูก็เจอแค่สองตัวนี้อะครับคุณเฟิร์ส

8. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    หาเชียงกงดีกว่าครับ R32 ของเยอะ ถ้าสองตัวที่บอกว่าผมให้ ภาษีโรงงาน TRW ดีกว่า ผลิตอะไหล่OEM Volvo

9. ขอบคุณคร้าบบบ

10. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    จัดเลยครับ ของใหม่จบแน่

11. พี่บอยหมายถึงเก่ายุ่นอันใหม่ใช่ป่ะค้าบบ 55

12. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ของเก่า คู่ละ 2000 ถ้างบพอ ของใหม่เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้